CÓ PHẢI ĐÓ LÀ TÌNH YÊU

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

CÓ PHẢI ĐÓ LÀ TÌNH YÊU

Bài gửi by tinhdonphuong on Tue Nov 17, 2009 8:23 am

Mình và ấy quen nhau thật tình cờ vào một ngày cách đây cũng đã hơn 3 năm rùi.mình và ấy đã chia sẻ biết bao nhiêu niềm vui và nỗi buồn.những ngày mình thi tốt nghiệp và đại học ấy thường dt và nt cho mình giúp mình có thêm niềm tin và nghi lực để vượt qua.rùi ấy thi rớt tốt nghiệp,mình đã động viên ấy thi lại và rùi ấy cũng lấy được bằng tn 12.tụi mình cứ liên lạc với nhau,rùi chuyện gì tới cũng tới mình với ấy yêu nhau mình chợt nhận ra ấy nhỏ hơn mình 1 tuổi.ấy rất hiền và lo cho minh từng chút 1.nhưng nhung thứ đó cứ tưởng giúp mình và ấy giữ mãi tình yêu này đến ngày đơm hoa kết trái.chac tai vi o xa nen ay ko tin minh.moi lan minh di dau hay lam gi ay keu minh phai noi cho ay biet,ay hoi minh tung chut 1 cu nhu cong an hoi cung toi pham vay do.tui minh da nhieu lan cai nhau rui lai lam hoa.chac tai vi the ma minh cam thay met moi va tinh yeu nam nao cung da tat dan tat dan trong con lai la long thuong ay(vi hoan canh gia dinh ay rat toi nghiep:me mat som khi ay 15t,ba di them buoc nua),ay song co don va chi co minh la ban,va ay noi minh la nguoi dau tien ay yeu va cung co le la nghuoi cuoi cung.vi thuong ay ma minh da co gang yeu han de han co the song tot hon.nhung den bay gio thi minh da ko chiu duoc nua minh da noi loi chia tay voi ay.ay hoi minh li do minh noi la minh ko biet nua cu thay tinh yeu ko con nua.nhieu luc minh tu hoi that ra minh co that su yeu ay hay ko hay do chi la long thuong hai.cac ban oi cho minh 1 loi khuyen nha that ra minh lam vay co dung ko?????????moi dem ay thuong nt acho minh va noi voi minh la ko wen minh dc .ay muon ruou de co wen nhung wen ko dc.minh biet gd minh ko chap nhan ay dau,vi khoang cach giua chung minh wa lon.ay noi minh ko biet hi sinh vi ay j het.ay noi o tren do co nguoi yeu thuong ay lo lang cho ay và cham soc ay ma ay ko wan tam ay chi yeu minh thoi.minh chi mong ay duoc hp con ay co hieu lam minh nhu the nao cung dc.cac ban oi cac ban co thay minh tan nhan voi ay lam ko.cac ban cho minh loi khuyen nha.cam on cac ban nhieu lam!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tinhdonphuong
Level 1_5
Level 1_5

Điểm Post Bài : 36

Xem lý lịch thành viên

Re: CÓ PHẢI ĐÓ LÀ TÌNH YÊU

Bài gửi by tctinhoc_k05_07 on Wed Nov 18, 2009 5:12 pm

Ax, tàn nhẫn lắm, kua cOn người ta đã oy`,, h bỏ thế àh, huhuhu!<
lúc trc thà đừng kua người ta nhé. Tìm hiểu ky~ hãy ra qýt định,
hihihi
xa mặt cách lòng,
Bạn hãy cố gắn làm nhu'ng gì bạn muốn,
bạn cần nhu'ng lời khuyên, nếu bạn làm theo, sau này bạn sẽ trách ai nếu hok nhu' mong muốn của bạn...

cố gắn lên bạn nhé

http://leesang.tk

http://leesang.tk

tctinhoc_k05_07
Level 4_5
Level 4_5

Điểm Post Bài : 1574

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by contimbenho1989 on Wed Nov 18, 2009 10:51 pm

đóa có lẽ là bạn đang thương hại ngta ròi.Sao tàn nhẫn thật.

contimbenho1989
Level 4_5
Level 4_5

Điểm Post Bài : 1304

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by thangtran87 on Sun Dec 06, 2009 2:30 pm

yeu nhau thi dau phan biet tuoi tac dung ko cac ban.yeu thi phai hy sinh cho nhau chu.chi so co ai do lua doi trong tinh yeu thoi.

thangtran87
Level 1_1
Level 1_1

Điểm Post Bài : 4

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by contimbenho1989 on Sun Dec 06, 2009 7:27 pm

wow.exactly boạn ui.Fải bít chân thật với nhau, nếu có 1 ng lừa dối thì sớm muộn cuộc tình đóa cũng die.Đau lòng hé

contimbenho1989
Level 4_5
Level 4_5

Điểm Post Bài : 1304

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 11:20 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang