Admin!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Admin!!!

Bài gửi by aquarius on Mon Oct 12, 2009 10:13 am

Admin ơi,

Em thấy 4rum mình vẫn còn thiếu thiếu j đó, chưa có được sôi động lắm, hiihi. Nếu 4rum thường xuyên đưa ra những đề tài j đó để mọi người cùng thảo luận thì 4rum mình sẽ náo nhiệt hơn. Những vấn đề xã hội, kinh tế., thể thao..... đưa ra và mọi người cùng thảo luận chia sẻ ý kiến cũng hay ví dụ như là: bạn nghĩ sao về lối sống của sv hiện nay, người trẻ nhìn đời tiêu cực, bạn muốn thay đổi điều j về giáo dục của nước ta hay là thay đổi tại trường mình đang học, chia sẻ những kinh nghiệm săn học bổng, giáo dục giới tính và giới trẻ .....

đó chỉ là những topic gợi ý.... muốn đưa 1 vấn đề ra thảo luận thì post vào chuyên mục nào bây giờ hả Admin? có những topic để mọi người cùng nhau thảo luận thì diễn đàn sẽ hào hứng hơn, admin và mọi người thấy sao

và còn nữa, những quảng cáo rao vặt của sv có thể post ở diễn đàn đc không, post vào mục nào?

aquarius
Level 2_1
Level 2_1

Điểm Post Bài : 104

Xem lý lịch thành viên

Re: Admin!!!

Bài gửi by Admin on Mon Oct 12, 2009 2:52 pm

Bạn aquarius thân mế!
Nhận xét của bạn về forum rất đúng, đệ nghị cũng hay nữa. Những chuyên đề thảo luận thì không chỉ riêng Admin đưa ra mà tất cả các thành viền điều có quyền Post bài mới.

Cái topic để chúng ta "tám" về các đề tài mình sẽ nghiên cứu để đưa vào diễm đàn.

Nếu các bạn muốn quảng cáo, rao vặt gì đó thì có thể Post vào mục Quảng cáo ở cuối diễn đàn.

==============================

Admin
Admin
Admin

Điểm Post Bài : 1537

Xem lý lịch thành viên http://www.my.opera.com/dongho

Bài gửi by nguyenquyen on Tue Oct 13, 2009 11:15 pm

Socola cũng cảm thấy dd của mình thiếu muối. Ý kiến của aquarius rất hay. Topic la nhung gi gan gui voi cac ban, cac ban hay dua ra chu de ma minh wan tam va cung nhau thao luan ve no.

nguyenquyen
Level 1_3
Level 1_3

Điểm Post Bài : 2

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content Today at 9:53 am

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics